![รูปภาพ](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhwOxNtwJ72ioRzmDPTtNC-Dp6H_YEBIRD939W40oZzLvXRnSkxr_68ZEVNHPYLeYQlhyphenhyphensM7LJAxcTeUJGq2TElMI6w88WN233VqHqjbuYteSZJ3da2T1Ds-7pvlKjwgHIEYqw0AlgPwS8/s640/1620652_655361904531735_1802350632_n.jpg)
เป็นบันทึกการเดินทางขึันดอยสุเทพ เมื่อเดือน มีนาคม 2556 .ถ้านับเวลาจากที่เคยใช้ชีวิตเล่นดนตรีที่จ.เชียงใหม่ เมื่อปี 2534 ..ก็เป็นเวลา 22 ปี ที่ไม่ได้มาที่ จ.เชียงใหม่อีกเลยครับ.วัดนี้ ชื่อวัด สกิทาคท หรือ วัดผาลาดนั่นเองครับ วัดพระธาตุดอยคำ จังหวัดเชียงใหม่.... ; ............ ..หลวงพ่อทันใจ วัดพระธาตุดอยคำ จ.เชีบงใหม่