สวัสดีหลังวันปีใหม่ไทยครับ.พี่ๆน้องๆ..คงจะเดินทางกลับ มาสู้ชีวิตกันต่อในเมืองหลวงด้วยพลังหัวใจอันเต็มปี่ยมจากบ้านเกิด..ขอพลังจงอยู่กับพี่ๆน้องๆกันตลอดไปนะครับ. ผมมีภาพ ทริปที่ไปเที่ยว อ.สังขละ จ.กาญจนบุรี มาฝากครับ
บทความ
กำลังแสดงโพสต์จาก เมษายน, 2016
- รับลิงก์
- อีเมล
- แอปอื่นๆ
![รูปภาพ](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhOYcmOlFZ60pNC_Bn5d9A97a6k8H_7UYm83G5wi2YwSZhslWI_sANhzs3GQ99eXIiKBRPRBLYSZvjhPeDFT6Y4eIY2v0zK1qXu8J0a0nFh4S5VYsLDGIA_DcT7cGXhgF99KEt8s1u3ebc/s320/20150817_184150.jpg)
ผมเชื่อนะครับ..ชีวิตของคนเราคือการเดินทาง..มันคือการเดินทางของเวลาที่นาฬิกาประจำตัวแต่ละบุคคล.เวลาของเราเดินทางไปจะช้าหรือเร็วแล้วแต่ความรู้สึกของบุคคล แต่แท้จริงแล้ว มันใช้เวลาเท่ากัน ใช้เหมือนๆกัน เวลาจะเดินไม่มีวันหยุด จนมันถึงจุดสิ้นสุดของมันเอง ฉนั้นแม้เข็มวินาทีจะดินทางตลอด แต่ยังไง ก้ให้ชีวิตเราพักผ่อนบ้างนะครับ..