วันที่ 24 เมษายน 2563 ท่านประธานมูลนิธิ ต้นชีวิต นาง อุไร ฤทธิราชคัมพร และ นายกสโมสร ดร. ศักดิ์ศิษฏ์ เจนกุลประสูตร และสมาชิก คุณณัฐเมธิณี จาก สโมสรโรตารีสวนจิตรลดา เป็นตัวแทนร่วมมอบ
![รูปภาพ](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEg0hReJ9waURLeE_wLduACIY5jLG_Ad_5Lw2WC82VGOKJvEefrY2YaFXpD_nxrGI-ljwSKn5tTZEkWX6pqbfFifLpsflHbvpTIoNcCJls8xIRfhwuI7FEd5iSpQ7lKAu4guUirZFOBs1cY/s640/94274953_165054398154227_5552332767338954752_n.jpg)
วันที่ 24 เมษายน 2563 ท่านประธานมูลนิธิ ต้นชีวิต นาง อุไร ฤทธิราชคัมพร และ นายกสโมสร ดร. ศักดิ์ศิษฏ์ เจนกุลประสูตร และสมาชิก คุณณัฐเมธิณี จาก สโมสรโรตารีสวนจิตรลดา เป็นตัวแทนร่วมมอบ แอลกอฮอล์บริสุทธิ์ 99.99% ให้ท่าน ผอ. ต่อ สถาบันประสาทวิทยา กรมการแพทย์กระทรวงสาธารณสุข จำนวน 180ลิตรให้กับ โรงพยาบาลจุฬา จำนวน 180ลิตร ให้กับ โรงพยาบาลศิริราช จำนวน 180 ลิตร รวมหน้ากาก (Mask) อีกจำนวนหนึ่ง รวมแอลกอฮอล์ ทั้งสิ้น 540 ลิตร เพื่อให้ทางโรงพยาบาลนำไปใช้ประโยชน์อย่างสูงสุดช่วงที่เกิด Covid นี้