.Meaningful travel กันเถอะกิจกรรม "เที่ยวด้วย.. ช่วยได้" โดย ททท สำนักงานเพชรบุรี
![รูปภาพ](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjtd4XnP7wLr7CdTCf6-YYng4vlNMwaVz4bhxS0uo8adBEbFq62ZLiCOhnYGfQJAvKxX4EP5rTb7gXXe7bXgUuvImf-SXh0FvSpzgsll2qaYMItGURmz3MwFQBdKyTUwRnNBZDYSAQR2Dk/s1600/1670699766919701-0.png)
🦚🐞🦁 คนน่ารักมามุงทางนี้ 💛💛 ชวนมาเที่ยวทำความดี และทำให้การเดินทางท่องเที่ยวในแต่ละทริปมีคุณค่าและมีความหมายมากกว่าเดิมกันดีกว่า ชวนเพื่อน ครอบครัวหรือคนรู้ใจไปเรียนรู้ ไปค้นหาและสร้างประสบการณ์ที่มีความหมายหรือ Meaningful travel กันเถอะ กิจกรรม "เที่ยวด้วย.. ช่วยได้" โดย ททท สำนักงานเพชรบุรี มีส่วนช่วยให้นักท่องเที่ยวได้ช่วยหรือได้คืนประโยชน์สู่สังคม ชุมชนและสิ่งแวดล้อมได้ตามความชอบและความสนใจค่ะ เมนูด้านล่างเลย 🐒 🎨ใครสายArt ชวนไปทำถุงผ้าพิมพ์ลายทองช่วยสมทบทุนซ่อมศาลาการเปรียญวัดใหญ่สุวรรณาราม อ. เมือง #หอศิลป์สุวรรณาราม 🌱ใครสายธรรมชาติ ชวนไปยิงกระสุนปลูกป่าที่#วนอุทยานเขานางพันธุรัต หรือไปเพาะกล้าไม้ ปลูกป่าชายเลน ปล่อยขยายพันธุ์สัตว์น้ำที่#อุทยานสิ่งแวดล้อมนานาชาติสิรินธร อ.ชะอำ 🦸ใครชอบปล่อยพลัง ชวนไปทำ #ฝายรักษ์น้ำเพชร ให้ชุมชนพระธาตุเมิงเกลิงเขามีน้ำไว้ใช้ในหน้าแล้ง อ.หนองหญ้าปล้อง #เที่ยวด้วยช่วยได้ ชวนมาเที่ยวทำดีกันนะคะ 😊😊😊