"ร้านพอใจ cafe & restaurant" เทศบาลนนทบุรี
" ร้านพอใจ cafe & restaurant" เทศบาลนนทบุรี
"ร้านพอใจ cafe & restaurant" เทศบาลนนทบุรี ของ พ.ต.อ. ต่อศักดิ์ สุขวิมล นายตำรวจที่มียี่ห้อ "คอมมานโดกองปราบ" หรือ "ผู้การต่อ" ฉายามือปราบสายธรรมมะ ที่หลายคนรู้จัก ซึ่งมีพ่อหลวงเป็นหลักชัย และแรงบันดาลใจในทุกด้านของการดำเนินชีวิต ที่นี่มีเรื่องราวดีๆ นอกจากวิถีความอร่อยแล้ว ยังมีวิถีแห่งความพอเพียงที่น่าติดตามอีกด้วยนะครับ
"ร้านพอใจ cafe & restaurant" แฝงตัวอยู่ในซอยพิบูลย์สงคราม จ.นนทบุรี เป็นบ้านโบราณทรงไทย 3 ชั้น เลขที่135 Pibunsongkhram ซ.9 นนทบุรี แต่งร้านในบรรยายกาศเหมือนทานข้าวอยู่ในบ้าน เหมาะสำหรับทุกไลฟ์สไตล์ ไม่ว่าจะจัดเลี้ยง สังสรรค์ ทางร้านก็รับได้สบายๆ
เมนูอาหารหลากหลายความอร่อยมีให้เลือก ใช้วัตถุดิบชั้นเลิศจากแหล่งต้นกำเนิดพื้นถิ่น ความอร่อยการันตี เต็ม100 เลยจ้า
ขนมไทยโบราณ มีให้ลองทานกันด้วยนะครับ
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhz99NHzdjbyuv3_obLZZlYXSk5YFa8mfFRPK447UoHuQ9kwU9Ih73iL2RSLoo2Jni4PKN8K-N6U8WSw6ayi-zZkKaJZXwjPlrMd92gqoKC3QrtzO7lZ7u5BKpz3aQqz2HqztaozMgVTTI/s640-rw/IMG_0320.jpg)
ความคิดเห็น
แสดงความคิดเห็น